  • Vòng bi / Bạc đạn tròn: B15-86AT1XDD
banner-sp
DANH SÁCH VÒNG BI THEO HÃNG
dt - KG
hãng - Koyo
Hãng - NTN
Hãng -  NSK
HÃNG - KBC
Hãng - NACHI
HÃNG - ASAHI
Hãng - FPJ
Hãng - FAG
HÃNG - SKF
HÃNG - KYK
Hãng - SAMICK
Hãng - IKO
Hãng - SCHAEFFLER
Hãng - TIMKEN
Mới
Mã sản phẩm: B15-86AT1XDD
  • Gửi cho bạn bè
  • In
  • Đường kính trong (d): 15 mm
  • Đường kính ngoài (D): 47 mm
  • Độ dày vòng bi (B): 14 mm
  • Chủng Loại: Vòng bi (bạc đạn) Tròn
  • Giá: Vui lòng Liên hệ - 028.3969.9384
  • Email: info@tandailongbearings.com.vn
  • Xuất xứ: Nhật Bản
Liên hệ: 028 3969 9384
  • Mô tả sản phẩm
Sản phẩm khác
VÒNG BI / BẠC ĐẠN CHÀ CÀ NA NSK Mới
VÒNG BI / BẠC ĐẠN CHÀ CÀ NA NSK
Mã sản phẩm : Xem file kỹ thuật
Chủng Loại : Vòng bi chà cà na
Xuất xứ : Nhật Bản
Xem nhanh
Mới
Vòng Bi / Bạc Đạn Ốc Bích NSK
Chủng Loại : Vòng bi (bạc đạn) ốc bích
Xem nhanh
VÒNG BI / BẠC ĐẠN CÔN NSK
  • Chủng Loại : Vòng bi (Bạc đạn) côn
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 50TM02NC3
  • Đường kính trong (d): 50 mm
  • Đường kính ngoài (D): 115 mm
  • Độ dày vòng bi (B): 17 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 40TM02NXR
  • Đường kính trong (d): 40 mm
  • Đường kính ngoài (D): 90 mm
  • Độ dày vòng bi (B): 25 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 35TM27NXR
  • Đường kính trong (d): 35 mm
  • Đường kính ngoài (D): 80 mm
  • Độ dày vòng bi (B): 22 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 32TM03NXC3
  • Đường kính trong (d): 32 mm
  • Đường kính ngoài (D): 80 mm
  • Độ dày vòng bi (B): 23 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 30TM11NC3
  • Đường kính trong (d): 30 mm
  • Đường kính ngoài (D): 75 mm
  • Độ dày vòng bi (B): 21 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 29TM01NXCG25
  • Đường kính trong (d):  mm
  • Đường kính ngoài (D):  mm
  • Độ dày vòng bi (B):  mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 27TM01C4
  • Đường kính trong (d): 27 mm
  • Đường kính ngoài (D): 68 mm
  • Độ dày vòng bi (B): 18 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : B8-85T12DDN
  • Đường kính trong (d): 8 mm
  • Đường kính ngoài (D): 23 mm
  • Độ dày vòng bi (B): 14 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : B10-50T12DDN
  • Đường kính trong (d): 10 mm
  • Đường kính ngoài (D): 27 mm
  • Độ dày vòng bi (B): 11 mm