Vòng bi / Bạc đạn tròn: B15-69T12DDW
DANH SÁCH VÒNG BI THEO HÃNG
Mới
Tweet
Share
Pinterest
Mã sản phẩm: B15-69T12DDW
Gửi cho bạn bè
In
Đường kính trong (d):
15 mm
Đường kính ngoài (D):
35 mm
Độ dày vòng bi (B):
13 mm
Chủng Loại:
Vòng bi (bạc đạn) Tròn
Giá:
Vui lòng Liên hệ -
Email:
info@tandailongbearings.com.vn
Xuất xứ:
Nhật Bản
Liên hệ: 028 3969 9384
Mô tả sản phẩm
Vòng bi
bạc đạn
) tròn là loại
vòng bi
bạc đạn
) thông dụng nhất trong tất cả các loại
Sản phẩm khác
Mới
VÒNG BI / BẠC ĐẠN CHÀ CÀ NA NSK
Mã sản phẩm :
Xem file kỹ thuật
Chủng Loại :
Vòng bi chà cà na
Giá :
Vui lòng
Liên hệ -
Email :
info@tandailongbearings.com.vn
Xuất xứ :
Nhật Bản
Xem nhanh
Vòng Bi / Bạc Đạn Ốc Bích NSK
Mã sản phẩm :
Xem file kỹ thuật
Vòng bi (bạc đạn) ốc bích
Vui lòng
Liên hệ -
Xem nhanh
VÒNG BI / BẠC ĐẠN CÔN NSK
Vòng bi (Bạc đạn) côn
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 50TM02NC3
Đường kính trong (d):
50 mm
Đường kính ngoài (D):
115 mm
Độ dày vòng bi (B):
17 mm
Vòng bi (bạc đạn) Tròn
Vui lòng Liên hệ -
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 40TM02NXR
40 mm
90 mm
25 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 35TM27NXR
35 mm
80 mm
22 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 32TM03NXC3
32 mm
80 mm
23 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 30TM11NC3
30 mm
75 mm
21 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 29TM01NXCG25
mm
mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : 27TM01C4
27 mm
68 mm
18 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : B8-85T12DDN
8 mm
23 mm
14 mm
Vòng bi / Bạc đạn tròn : B10-50T12DDN
10 mm
27 mm
11 mm