VÒNG BI / BẠC ĐẠN CÔN TR111003
DANH SÁCH VÒNG BI THEO HÃNG
Mới
VÒNG BI / BẠC ĐẠN CÔN TR111003
Tweet
Share
Pinterest
Mã sản phẩm: TR111003
Gửi cho bạn bè
In
Đường kính trong (d) :
55 mm
Đường kính ngoài (D) :
100 mm
Độ dày vòng bi (T) :
32 mm
Chủng Loại :
Vòng bi côn
Giá :
Vui lòng
Liên hệ -
Email :
info@tandailongbearings.com.vn
Xuất xứ :
Nhật Bản
Liên hệ: 028 3969 9384
Mô tả sản phẩm
Xem File Kỹ Thuật
Sản phẩm khác
Mới
Vòng bi / Bạc đạn tròn : DG4092AZRKBDNS
Đường kính trong (d):
40 mm
Đường kính ngoài (D):
92 mm
Độ dày vòng bi (B):
25.5 mm
Chủng Loại:
Vòng bi (bạc đạn) Tròn
Giá:
Vui lòng Liên hệ -
Email:
info@tandailongbearings.com.vn
Xuất xứ:
Nhật Bản
Xem nhanh
VÒNG BI / BẠC ĐẠN CÔN : 30219
95 mm
170 mm
Độ dày vòng bi (T) :
34.5 mm
Vòng bi côn
Vui lòng
Liên hệ -
Xem nhanh
VÒNG BI / BẠC ĐẠN CÔN : 30220
100 mm
180 mm
37 mm
105 mm
190 mm
39 mm
110 mm
200 mm
41 mm
25 mm
52 mm
22 mm
VÒNG BI / BẠC ĐẠN NHÀO CÀ NA KOYO 222xx
Mã sản phẩm : 22205 - 22240
Kích thước :
Xem file kỹ thuật
Vòng bi (Bạc đạn) nhào cà na
30 mm
62 mm
25 mm
VÒNG BI / BẠC ĐẠN NHÀO CÀ NA KOYO 223xx
Mã sản phẩm : 22308 - 22340
Kích thước :
Vòng bi (Bạc đạn) nhào cà na
35 mm
72 mm
28 mm
VÒNG BI / BẠC ĐẠN NHÀO CÀ NA KOYO 230xx
40 mm
80 mm
32 mm