  • VÒNG BI / BẠC ĐẠN BITÊ 50TKA3805
banner-sp
DANH SÁCH VÒNG BI THEO HÃNG
dt - KG
hãng - Koyo
Hãng - NTN
Hãng -  NSK
HÃNG - KBC
Hãng - NACHI
HÃNG - ASAHI
Hãng - FPJ
Hãng - FAG
HÃNG - SKF
HÃNG - KYK
Hãng - SAMICK
Hãng - IKO
Hãng - SCHAEFFLER
Hãng - TIMKEN
Mới
Mã sản phẩm: 50TKA3805
  • Gửi cho bạn bè
  • In
    • Chủng Loại: Vòng bi (bạc đạn) bitê
    • Giá: Vui lòng Liên hệ - 028.3969.9384
    • Email: info@tandailongbearings.com.vn
    • Xuất xứ: Nhật Bản
Liên hệ: 028 3969 9384
  • Mô tả sản phẩm
Sản phẩm khác
Mới
VÒNG BI / BẠC ĐẠN BITÊ FCR56-46-2/2E
  • Đường kính trong (d) :  mm
  • Đường kính ngoài (D) :  mm
  • Độ dày vòng bi (B) :   mm
  • Hãng Sản Xuất : KG International FZCO
  • KG International
Xem nhanh
VÒNG BI / BẠC ĐẠN CHÀ ẮC PI DÊ T508 2RS
  • Đường kính trong (d) : 50 mm
  • Đường kính ngoài (D) : 85 mm
  • Độ dày vòng bi (B) : 21 mm
  • Chủng Loại: Vòng bi (bạc đạn) Chà Ắc Pi Dê
  • KG International
Xem nhanh
VÒNG BI / BẠC ĐẠN TAY LÁI VBT15Z-2
  • Đường kính trong (d) : 15 mm
  • Đường kính ngoài (D) : 35 mm
  • Độ dày vòng bi (B) : 11 mm
  • Chủng Loại: Vòng bi (bạc đạn) Tay Lái
VÒNG BI / BẠC ĐẠN TAY LÁI VBT17Z-2
  • Đường kính trong (d) : 17 mm
  • Đường kính ngoài (D) : 38 mm
  • Độ dày vòng bi (B) : 11 mm
VÒNG BI / BẠC ĐẠN TAY LÁI VTAA19Z-1
  • Đường kính trong (d) : 19 mm
  • Đường kính ngoài (D) : 41 mm
  • Độ dày vòng bi (B) : 10 mm
VÒNG BI / BẠC ĐẠN TAY LÁI VTAA19Z-4
  • Đường kính trong (d) : 19 mm
  • Đường kính ngoài (D) : 41 mm
  • Độ dày vòng bi (B) : 12 mm
VÒNG BI / BẠC ĐẠN TAY LÁI VTAA21Z-1
  • Đường kính trong (d) : 21 mm
  • Đường kính ngoài (D) : 46 mm
  • Độ dày vòng bi (B) : 14 mm
VÒNG BI / BẠC ĐẠN NHÀO TRÒN 2308 Mới
VÒNG BI / BẠC ĐẠN NHÀO TRÒN 2308
Đường kính trong (d) : 40 mm
Đường kính ngoài (D) : 90 mm
Độ dày vòng bi (B) : 33 mm
Trọng lượng : 0.918 kg
Chủng Loại : Vòng bi ( Bạc đạn ) nhào tròn
Hãng Sản Xuất : URB - Romania
VÒNG BI / BẠC ĐẠN LỐC LẠNH 30BG(30x50x20)
  • Đường kính trong (d) : 30 mm
  • Đường kính ngoài (D) : 50 mm
  • Độ dày vòng bi (B) : 20 mm
  • Chủng Loại: Vòng bi (bạc đạn) Lốc Lạnh
VÒNG BI / BẠC ĐẠN LỐC LẠNH 35BG0535X55X20
  • Đường kính trong (d) : 35 mm
  • Đường kính ngoài (D) : 55 mm
  • Độ dày vòng bi (B) : 20 mm
VÒNG BI / BẠC ĐẠN LỐC LẠNH 35BG(35x52x22)
  • Đường kính trong (d) : 35 mm
  • Đường kính ngoài (D) : 52 mm
  • Độ dày vòng bi (B) : 22 mm
VÒNG BI / BẠC ĐẠN LỐC LẠNH 35BD219T12DDU
    • Đường kính trong (d) : 35 mm
    • Đường kính ngoài (D) : 55 mm
    • Độ dày vòng bi (B) : 20 mm